Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ

Go down

สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ Empty สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ

Post by ??? Sun Jul 26, 2009 2:47 pm

อยากถามพี่ต่ายว่าถ้าต้องการจะซื้อยาฉีดผิวขาว พี่ต่ายจะแนะนำตัวไหนค่ะ

เอาแบบที่เห็นผลจิงๆอ่ะคะ

จะซื้อแบบกล่อง แล้วมีที่ฉีดไหมค่ะพี่ต่าย

ที่แอนดูๆ ไว้ ตอนนี้สนใจคือ Glutathione 600 mg / 4 ml (Italy)

ตัวนี้ดีไหมพี่ต่าย ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

???
Guest

Back to top Go down

สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ

Post by กระต่าย~* Tue Jul 28, 2009 2:03 am

ตอนนี้!!! บริษัท (Roche) ต้องผลิตแต่ วัคซีน ไข้หวัด 2009 เพราะเป็นเรื่องเร่งด่วน จริงๆๆๆ คงอีก 3 เดือนหละ เขาถึงกลับมาผลิต ยาตัวอื่นๆๆๆ และใน ตลาด ตอนนี้ Glutathione 600 mg/4ml (Italy) ขาดตลาดไปแล้ว ง่ะ!!

และตอนนี้!!! อีกนั่นหละ Gluta (Bayer) ก็เลย ขาดดีแบบ ไร้คู่แข่ง กันเลยๆๆๆๆๆๆ ประมาณว่า ช่วงนี้โชคเข้าข้าง (ฺBayer)สุดสุดๆๆๆ
(ขายเท.. ขายเท..) ไร้คู่แข่งกันไป กิกิ. Very Happy

queen albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ

Post by ??? Tue Jul 28, 2009 3:06 pm

ตรงลงว่าดีช่ายป่ะค่ะ

ถ้าซื้อมาแล้วจะฉีดได้ที่ไหนค่ะพี่ต่าย

???
Guest

Post by กระต่าย~* Wed Jul 29, 2009 10:06 am

ดีสิค่ะ ^^ ++ ไม่ดีไม่เริ่ด เราไม่ขาย..++

ฉีดที่คลีนิคค่ะ ไม่ทราบว่า คุณแอน อยู่แถว..ไหน ค่ะ เราจะได้เลือกที่ให้ถูก..ต้อง จะได้ใกล้และสะดวก คุณแอน ค่ะ ^^

sunny albino albino

กระต่าย~*

Post by ??? Wed Jul 29, 2009 11:13 am

พี่ต่ายค่ะ แอนเป็นคนผิวสองสีเหมาะกับตัวนี้ไหมอ่ะค่ะ

แอนอยู่แถวดอนเมืองอ่ะค่ะ ฉีดที่ไหนดี..

???
Guest

Post by กระต่าย~* Wed Jul 29, 2009 11:26 am

ผิวสองสี ลงครอส Nc24 จัดเซตได้เลยค่ะ ตอนนี้มีครอส โปรโมชั่น แบบ คุ้มสุดๆ ด้วยๆ ผิวจะขาวสวยใสได้ตั้งแต่ เข็มแรก เลยค่ะ^^แล้ว แถวดอนเมืองก้อมีคลีนิค ให้ค่ะ^^

albino

กระต่าย~*

Post by ??? Wed Jul 29, 2009 2:08 pm

พี่ต่ายค่ะ เซตที่พี่ต่ายบอกมีอะไรบ้างอ่ะค่ะ

แต่แอนอยากซื้อเป็นกล่องจะดีกว่าไหมอ่ะค่ะ

ยังไงรบกวนพี่ต่ายช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

เพราะอยากขาวมากๆเลยอ่ะ

อ่อ..ถ้าฉีดแล้วต้องฉีดตลอดไปเลยช่ายป่ะค่ะ

หลุดฉีดแล้วจะกลับมาดำอีกอ่ะป่าว

ขอบคุณพี่ต่ายล่วงหน้านะค่ะ

แอนถามเยอะไปไหมเนี่ย..อิอิ

???
Guest

Post by กระต่าย~* Wed Jul 29, 2009 6:40 pm

จัดเซทแบบกล่องค่ะ ^^ .

มี ครอส 5000฿ และ ครอส 10000฿ หละ

albino

กระต่าย~*

Post by ??? Thu Jul 30, 2009 2:04 pm

แล้วเซต 5000 มีไรบ้างอ่ะ

???
Guest

Post by กระต่าย~* Fri Jul 31, 2009 3:21 am

Gluta (Bayer) + Collagen Forte + Vit C ตัวนี้ใหม่ล่าสุดๆๆ ขายเจ้าแรก เรยๆๆ หละ อิอิ. แถม ได้รับบริการฉีดฟรี ด้วยหละ ^^

albino

กระต่าย~*

สอบถามเรื่องฉีดผิวขาวค่ะ Empty ผิวขาวทันใจ ของเเท้ 100% ค่ะ

Post by Fonniiz Fri Mar 26, 2010 11:21 pm

HOT! Summer promotion

หน้าร้อนนี้พบกับ ผิวขาวกระจ่างใสได้ด้วยผลิตภัณฑ์จากต่างประเทศ

รับประกันความขาว ของเเท้ 100% ด้วยราคาพิเศษ ลดสูงสุดรับลองถูกกว่าที่อื่นเเน่

มีทั้ง ยาฉีดผิวขาวทุกยี่ห้อที่คุณต้องการ ผิวจะคล้ำเเค่ไหนก็สวยขึ้นได้ไม่ต้องกังวล ยากินก็มีนะค่ะ

ครีมหน้าใสไร้สิว ลดฝ้า ลดกระ จุดด่างดำได้อย่างเห็นผล

ส่วนคนที่อ้วนอยากหุ่นดีเหมือนดาราลดมาหลายที่เเล้วไม่เห็นผล มาที่นี่นะค่ะ เราจัดการปัญหาให้คุณได้หายห่วง

ไม่มีผลข้างเคียงใดๆ ไม่เจ็บด้วยค่ะ

เราทราบถึงปัญหาของลูกค้าหลายๆท่านที่ลองมาหมดทุกวิธีเเล้ว เสียทั้งเงินเเละเวลาไปกับการสรรหา

วิธีให้ตัวเองขาวเเละหุ่นดี วันนี้ราสามารถจบปัญหาเหล่านี้ได้ทันทีค่ะ เรายินดีให้คำปรึกษาก่อนการตัดสินใจใช้บริการกับเราผลิตภัณฑ์ทุกตัวเราใช้จริงเห็นผลเเล้วจึงกล้าบอกต่อเเละเเนะนำให้ใช้

อย่าลืมนะค่ะ ! ถ้าคิดอยากเปลี่ยนตัวเองจากผู้มองเป็นผู้ถูกมอง โปรแกรมผิวขาวถาวร เปลี่ยนผิวในระดับเซลล์สูตรเฉพาะของร้านเราช่วยคุณได้ ซึ่งไม่เพียงเเค่ขาวเท่านั้นเเต่ผิวของคุณก็จะเปล่งประกายออร่า ให้คุณสวย ใสกว่าใครๆอย่างเห็นได้ชัด

การันตีความขาว 100% รับประกันของเเท้ค่ะ ราคาเป็นกันเองนะค่ะ ลดสุดๆรับหน้าร้อน มีที่ฉีดให้ทั่วประเทศค่ะ โดยเฉพาะชลบุรี สนใจติดต่อ ฝน 083-0630660 มีผลิตภัณฑ์มากมาย เเม่ค้าใจดียินดีให้คำปรึกษาตลอด 24ชม.ค่ะ

Fonniiz
Guest

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top