Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว

Go down

อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว Empty อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว

Post by Rinny Fri Oct 02, 2009 8:59 pm

อยากทราบรายละเอียด เกี่ยวกะฉีดขาเรียวอ่ะค่ะ ยังไง รบกวนตอบหน่อยนะค่ะ อยากทราบราคา ว่ามันเท่าไหร่บ้าง

ส่วนตัวขาว ใช้อะไรบ้างอย่างไร ราคาเท่าไหร่ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ อยากรุ้มากอ่ะ อิอิ ยังไงก้อขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ คุณพี่

ขอแบบละเอียดนะค่ะ สนใจมาก แต่ เมคมันนี่ นิสนึง อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว Icon_smile อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว Affraid

Rinny
Guest

Back to top Go down

อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว Empty Re: อยากขาเรียว กะ ตัว ขาว

Post by aadddmin Mon Oct 05, 2009 6:39 am

กดที่ wedsite ด้านบน เพื่อไปที่เว็บใหม่เลยจ้า

aadddmin
Guest

Back to top Go down

Back to top