Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามค่ะ

Go down

สอบถามค่ะ Empty สอบถามค่ะ

Post by Jeab_S Sun Aug 23, 2009 12:26 pm

ชื่อเจี๊ยบค่ะ มาทำงานที่สมุย
เดิมผิวขาวเหลือง ตอนนี้เริ่มเปลี่ยนสีแล้ว เพราะอยู่สมุยนาน
ที่สมุยมีคลินิค ที่คุณต่ายดิวไว้มีมั้ยป่าวคะ

สินค้าที่คุณต่ายจะแนะนำ ขอราคาไม่สูงมาก มีงบแค่ 5000 บ คร้าฟ....
ที่ดูๆ อยู่ตอนนี้ระหว่าง Glutathione 600 mg / 4 ml (Italy) และNC24 Pure Crystalize Skin Whitening (Japan)
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

Jeab_S
Guest

Back to top Go down

สอบถามค่ะ Empty Re: สอบถามค่ะ

Post by กระต่าย~* Wed Aug 26, 2009 12:56 am

อืมมม ถ้าผิวคล้ำจากการตาก แดด ต้อง Placentex intregro เท่านั้นค่ะ และ ก้อแอบ เซงนิดหน่อย ที่สมุย ไม่มีคลีนิคเลยอ่ะ ต้องรบกวนคุณเจี๊ยบ มองหาคุณพยาบาลเผื่อด้วย แร่ะหละ (หรือว่า จะหาเรื่องไปเที่ยวสมุยดี) กิกิ. albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

Post by Jeab_S Wed Aug 26, 2009 10:20 am

คุณต่ายคะ เจี๊ยบมีงบแค่ 5000 บ.เองอ่ะ

แต่ Placentex intregro อ่านคุณสมบัติมันเกี่ยวกับ ลดเลือนริ้วรอย อ่ะคะ

กลูต้าของคุณต่าย ช่วงนี้มีโปรฯ มะใช่รึคะ แถม vit c ด้วยตามที่แจ้งรึป่าวคะ

คุณต่ายน่าจะมาลอง ทำตลาดที่สมุยนะคะ ที่นี่เค้าก้อชอบเรื่องความสวยความงามกั

นเยอะนะคะ

Jeab_S
Guest

Post by กระต่าย~* Wed Aug 26, 2009 7:22 pm

ค่ะ นอกจากลบเลือนริ้วรอยแล้ว ผลจากการฉีด สามารถรักษาผิวเสียคล้ำแดด ได้ดีที่สุด และรักษาผิวจากจุดด่างดำ แผลเป็น รอยดำจะหายไปหมดเลยหละ

Gluta แถม Vit C 20 amp ค่ะ เรื่องตลาดก้ออยากทำนะค่ะ แต่ต้องหาคนฉีดยาให้ได้ก่อน ง่ะ! หาก้อ ยากกกก เศร้า เนอะ ^^
albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top

- Similar topics