Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^

2 posters

Go down

ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^ Empty ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^

Post by กระต่าย~* Sat Aug 15, 2009 6:03 pm

ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็น สาวตัวหอม กันเลยค่ะ ^^ ''''' งง !!! มัํย???

ก้ออยากจะ ขอแอบเมาส์ ว่า ปกติ จะเป็นสาว แอบมีกลิ่นตัวเล็กน้อย +กิกิ. นี่คือคำสารภาพ ปัจจุบัน ซึ่ง แต่ก่อนหน้านี่ คิดเข้าข้าง ตัวเองตลอดดดด ว่า ใครๆ ใครมีกล่ินตัว.. ช้านนน เนี่ยๆ ไม่มีกลิ่นตัว หรอกกก ย่ะ!! +555

ซึ่งความจริงนั้น ไม่ใช่ เลย.. ไม่ช่าย เลย.. จิงๆ ค่ะ! แอบมีกลิ่นตัว เล็กน้อย ถึง ปานกลาง คุณหมอ ก็ แนะนำ ให้ฉีดโบท็อก ระงับกลิ่นตัว (เต่า) เชื่อมั๊ยค่ะ! ว่า.. เช้าตื่นมา อาบน้ำ ล้างหน้าแปรงฟัน ดูแลตัวเองตามปกติ แต่รู้สึก.. แอ๊ะ! ทำไมวันนี้.​!!!! ตัวหอม..จัง น๊าาาาๆๆ กลิ่น กลิ่นหายไป.. แอบ งง (หายไปไหน) มันหายไปเร็วขนาดนี้เลยหรอ???

เด๋วนี้ก็กลายเป็น สาวตัวหอม ไปเลยหละ ^^ เริ่ดๆเชิ่ดๆ กันไป
กิกิ.

ปล.เขียนให้อ่านขำๆ กันเนอะ กิกิ.clown clown clown

albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

Back to top Go down

ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^ Empty Re: ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^

Post by pinantiya Mon Aug 17, 2009 10:06 am

แล้วฉีดตรงไหนนะ........ถึงจะได้ตัวหอม

pinantiya

Number of posts : 4

ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^ Empty Re: ฉีดโบท็อกแล้วกลายเป็นสาวตัวหอมกันเลยค่ะ ^^

Post by กระต่าย~* Mon Aug 17, 2009 4:10 pm

ฉีด Sub Q ที่รักแร้ ค่ะ ใช้ ข้างละ 50 unit ก็คือ 1 ขวด นั่นเอง ค่าาาาา. albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top