Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถูกใจสุดๆ

Go down

ถูกใจสุดๆ Empty ถูกใจสุดๆ

Post by ?????? Thu Aug 13, 2009 10:00 pm

ฉีด Placentex Intergro คู่กับ Vitacicol แล้วถูกใจสุดๆ เห็นผลอย่างชัดเจน อยากแนะนําให้เพื่อนๆใช้แบบเราบ้าง แล้วจะไม่ผิดหวัง

ช่ายม่ะ......พี่ต่าย Very Happy bounce Smile

??????
Guest

Back to top Go down

ถูกใจสุดๆ Empty ใช้ดีแล้วบอกต่อ

Post by ???????? Fri Aug 14, 2009 2:26 am

อยากจะบอกลูกค้าที่น่ารักทุกท่านเลยนะคะ

ว่าขอบคุณมากที่ไว้วางใจ กับสินค้าของเรา

ใช้ดีแล้วบอกต่อๆ กานเน๊อะ จาได้สวยๆๆด้วยกานน อิอิ

ตอนนี้Vitacicol ขายดีมากมายย รับสายแทบไม่ทัน

แต่ฉีดคู่กะPacentex แล้วลูกค้าConfirm มาว่าเห็นผลอย่างไว

ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ

น้องพลอย Smile

????????
Guest

ถูกใจสุดๆ Empty ของเค้าดีจริงด้วย : )

Post by penn Sat Aug 15, 2009 2:43 pm

เพ็ญฉีดมาได้ 3 ครั้งแล้วค่ะ ฉีด vitacical + Placenta + Luccini อยากบอกว่าที่เห็นและรู้สึกชัดๆเลยนี่ก็คือเนียนค่ะ คุงสามีชมใหญ่เลยว่าผิวเนียนจัง I love you อุ้ย เขิลลล I love you ตอนนี้ผิวก็เริ่มฉายแววใสๆออกมาแล้วค่า ยิ่งเวลาอยู่กลางแจ้งนี่เห็นชัดเลยว่าเราขาวขึ้นแฮะ ต้องขอบคุณคุณต่ายมากนะคะที่ดูแลเพ็ญอย่างดี แล้วก็ขอบคุณน้องพลอยด้วยสำหรับคำแนะนำ ตอนนี้เพ็ญเกิดกิเลสอยากฉีด Botox กะเค้ามั่งอ่ะค่ะ อยากฉีดหน้าเรียว กะ ฉีดลดน่อง รอเมื่อไหร่คุณต่ายจะมีโปรโมชั่นโบท็อกบ้างอ่ะค่ะ จะได้รอสมัครคนแรกเลย Very Happy อิอิ

penn
Guest

ถูกใจสุดๆ Empty Re: ถูกใจสุดๆ

Post by กระต่าย~* Sat Aug 15, 2009 5:41 pm

สวย ได้อีก ช่ายม๊าาาา คุณเพ็ญ ^^ กิกิ.

โปรโมรชั่นโบท็อก ก้อมี ซื้อโบท็อก 2 ขวด ขี้นไป ต่ายออกค่าฉีดให้ 1000 บาท ค่ะ!

ฉีดหน้าเรียว ใช้ 50 ยูนิต ส่วน น่องเรียว ใช้ 100-200 ยูนิต แล้วแต่ขนาดน่อง จากที่ต่ายดูนะ น่องของคุณเพ็ญ ต่ายว่า ใช้ 150 ยูนิต อ่ะนะ! ไม่น่าจะเกินนี้ (แต่อย่างไรต้องปรึกษาคุณหมอ) ก่อนก็ได้ ค่ะ! ^^

albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

ถูกใจสุดๆ Empty Re: ถูกใจสุดๆ

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top