Beauty24hrs
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ

2 posters

Go down

ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ Empty ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ

Post by jynnz Thu Sep 03, 2009 3:04 am

อยากถามว่าถ้าฉีดตัวนี้ตัวเดียวจะขาวมั๊ยคะ
แล้วจะขาวตั้งแต่เข็มแรกรึป่าว
ตอนนี้คุณกระต่ายขายอยู่ราคาเท่าไหร่คะ
แล้วก็ เราจะแน่ใจได้ยังไงคะ ว่าเป็นยาจิง

อย่าโกดกันนะคะที่ถาม
เพราะไม่กล้าซื้อเลยค่ะตอนนี้ กลัวยาปลอม
กว่าจะทำงานหาเงินมาได้มันยากค่ะ
ซื้อได้ยาปลอมมาอีกคงเครียด

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยค่ะ

jynnz

Number of posts : 5

Back to top Go down

ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ Empty Re: ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ

Post by jynnz Thu Sep 03, 2009 3:38 am

ขออีกคำถามค่ะ
แล้วถ้าไม่ได้อยากขาวขึ้น
แต่อยากมีผิวเนียน
ไม่มีจุดด่างดำ
เนียนแบบ เนียนจิงๆนะคะ
ต้องฉีดตัวไหนคะ

jynnz

ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ Empty Re: ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 12:41 pm

ขาวค่ะ !!! แต่ ก็ขึ้นอยู่กับ พื้นผิวปกติเราด้วยค่ะ ว่า.. มีสีเข้ม ขนาดไหน เพราะแต่ละเข็ม ยาจะปรับผิว ไปเรื่อยๆค่ะ ^^ albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

http://www.beauty24hrs.com

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 12:45 pm

แล้วถ้า เรา ไม่อยากจะเน้น ผิวขาว แต่อยากให้ผิวเนียนมากๆ ไม่มีจุดด่างดำ สักกะนิด เลยเนี่ยะ แนะนำให้ ใช้ Placentex integro ใช้ครั้งแรก เห็นผลทันใจ เนียนมั๊กมาก จริงๆ ต้องยอม (ซูฮก) กันเลย จิงๆ ^^ albino

กระต่าย~*

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 12:48 pm

ส่วนเรื่องสินค้า นะค่ะ !!!

ไม่ต้องกัว ว่าจะเป็นยาปลอม นะค่ะ กระต่าย นำเข้าเอง ทุกกล่องได้ผ่านการเชค เรียบร้อยดี และ เพื่อความพึงพอใจ ลูกค้า ใช้ตัวไหนแล้วไม่ชอบ อยากเทสตัวอื่น ทางเวป ยินดีเปลี่ยน ให้ ตามใจ ลูกค้า เสมอ ค่ะ ^^ albino

กระต่าย~*

Post by jynnz Thu Sep 03, 2009 1:00 pm

แล้วถ้าอยากลองก่อน คุณกระต่ายจะขายแยกหลอดให้มั๊ยคะ
แล้วไปฉีดครั้งแรกนี่ คุณกระต่ายพาไปเองรึป่าวคะ
แล้วคุณหมอมี skin test ให้มั๊ยเอ่ยย

jynnz

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 1:04 pm

มี ครอส เทส ค่ะ !!! คุณหมอ เป็นคนเทสส ให้ หละ ^^ sunny

albino

กระต่าย~*

Post by jynnz Thu Sep 03, 2009 1:11 pm

ถามอีกนิดนึงค่ะ แหะๆๆ
แล้วไอเจ้า Placentex Integro เนี่ยย พอฉีดติดต่อกัน 12 สัปดาห์แล้ว
หยุดฉีดเลย หรือว่าต้องต่อยังไงคะ

jynnz

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 1:40 pm

ฉีด 12 สัปดาห์ ผิวก้อเว่อ ร์ แล้วหละ ไม่ต้องทำ อะรัย แล้ว หละ (สวย) queen

albino

กระต่าย~*

Post by jynnz Thu Sep 03, 2009 1:49 pm

ขอบคุณค่ะ
ถ้าสนใจจะฉีดตัวvitacicol
และจะไปฉีดวันอาทิดนี้เลย
มีคลินิคหรือโรงพยาบาลอะไรที่ใกล้รถไฟฟ้าบ้างคะ

jynnz

Post by กระต่าย~* Thu Sep 03, 2009 3:12 pm

มีค่ะ MRT นะค่ะ^^ albino

กระต่าย~*

ถามเรื่อง vitacicol ค่ะ Empty ยาฉีด, ผิวขาว, กลูต้า, ขาวไว, หน้าเด็ก, vitacicol 2400, NC24

Post by ?????? Thu Aug 12, 2010 1:28 pm

ยาฉีด, ผิวขาว, กลูต้า, ขาวไว, หน้าเด็ก, vitacicol 2400, NC24
**Hot Price**
Biome G-Alpha *** สินค้าใหม่ที่มาแรงที่สุดในขณะมีกลูต้า 900 มิลลิกรัม มีตัวกระตุ้นการสร้างกลูต้า 1 ตัว
ได้แก่ Alpha lipoid Acid นี้คู่แข่ง Vitacicol P-3000 Gold 10 set 3500 บาท
**Best Seller**
 1. Vitacicol P-3000 Gold (USA) สินค้าที่กำลังฮิตอยู่ในขณะนี้***เพื่อผิวขาว กระจ่างใส รู้สึกได้ภายใน 1 วัน***
Vitacicol P 3000 กลูต้าไธโอน เข้มข้น จากอเมริกา ใหม่ล่าสุด พร้อมวิตามินซี เข้มข้น เห็นผลเร็วกว่ากลูต้าธรรมดาถึง 5 เท่า
บริ๊งงงงง ตั้งแต่เข็มแรก มีกลูต้าไธโอนปริมาณสูง ทำให้ได้ผลเร็วกว่า ไม่เจือจาง ปลอดภัย ขาวไว ต้อง vitacicol P3000 
จนคนรอบข้างทัก ฉีดแล้วไม่ปวด ไม่ตึงแขน
5 set 2400 บาท
2. NC24 Crystalize skin whitening
***ผิวขาวบริ๊ง ด้วยคริสตัลไวท์ 3000i.u.+gluta 600m.g.***
เพื่อความขาวใสอย่างแท้จริง นิยมมากในเกาหลี มีตัวกระตุ้นการสร้างคอลลาเจน
รวมทั้งลบเลือนแผลเป็นต่างๆ บางคนสามารถรู้สึกได้ตั้งแต่การฉีดครั้งแรก
5 set 2500 บาท
*** มีแบ่งขายเป็นเซตฉีดได้ 1 ครั้ง*** เข้าชมเว็บไซต์
 สินค้ามาใหม่ล่าสุด !
3. Mixing White ตัวใหม่ล่าสุดวิวัฒนากรรมไหม่ กำลังเป็นที่นิยมกันมากกับ Mixing white ที่มีกลูต้าถึง 1200 มิลิกรัม ใน 1 แอมป์
และวิตามินซีเข้มข้น ขาวไวเห็นผลชัดเจนใน2วันแรกเพียงเข็มแรก และคุณจะรู้สึกได้ว่าผิวคุณเปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด เข็มต่อไปจะขาวขึ้นเป็น2เท่า
6 set 3500 บาท
4. Pro Swiss ตัวใหม่ล่าสุด *** มีกลูต้า 500 มิลลิกรัม มีตัวกระตุ้นการสร้างกลูต้า ถึง 2 ตัว
ได้แก่ Cysteine, Glycine ดีกว่ากลูต้าไธโอน ถึง 5 เท่า มาใหม่ล่าสุด 10 set 3700 บาท
5. NC24 Collagen
***นิยมมาก เพราะฉีดร่วมกับตัวอื่นจะเพิ่มความขาวใส เพราะมีความเข้มข้นของวิตามินซีสูงมาก*** 
10 set 1600 บาท
6. Biocell Collagen Forte + Vit. C (Swiss)
***ช่วยให้ผิวคุณดูอ่อนเยาว์ กระชับ เรียบเนียน ลดเลือน ริ้วรอยรอบดวงตา ใบหน้า และร่างกายให้ดูเต่งตึงขึ้น
เพิ่มความยืดหยุ่นให้กับผิวได้เป็นอย่างดี*** 10 set 2200 บาท
7. Glutatione Spain แถม Vit C 20 amps ***ช่วยเรื่องผิวขาว นุ่มเนียน ยิ่งขึ้น***  10 set 2900 บาท

8.  L-B5 Complex ใหม่ล่าสุด แอลคาร์นิทีนแบบฉีดที่ดีที่สุดจาก เยอรมัน
     7 set 3800 บาท
9. L-carn 1g. ( Italy) ***เร่งการเผาผลาญ และละลายไขมัน ให้หุ่นสวย เฟิร์มได้ทันใจ***
      5  set 1600 บาท
     10 set 2700 บาท
10. L-Carn 2g. ***ผลิตภัณฑ์เพื่อลดน้ำหนักล่าสุด  สำหรับผู้ที่ต้องการลดน้ำหนักแบบรวดเร็วและไม่มีเวลาฉีดบ่อยๆ
เห็นผลอันรวดเร็ว*** 5  set 2300 บาท
11. Botox Fine ***ลดริ้วรอยเหี่ยวย่น ปรับรูปหน้าเรียวเล็ก ลดน่อง ลดกราม*** 100 Unit = 4500 บาท
12. Placentex Integro (Italy) ***ผิวเรียบเนียน สม่ำเสมอ ทั่วเรือนร่าง (มีออร่า)***
สกัดมาจากรกแกะเข้มข้นดังนั้น จึงสามารถรู้สึกถึงความเต่งตึงบนใบหน้าตั้งแต่ครั้งแรกที่ฉีด และช่วยลบเลือนริ้วรอย 
นิยมใช้ในหมู่ดาราและผู้ที่มีอายุเกินเลข3   5 Set 2,500 บาท
13. Placenta Extracts Biocell (Swiss)
***กำจัดรอยย่นให้ตึง บริเวณสีผิวที่เป็นสีเข้ม ดูจางลงภายในหนึ่งเดือน เห็นผลไวที่สุด ***  10 set 2700 บาท
14. Placenta Lucchini (Swiss)  ***ผิวขาว เนียน กระชับ ดูอ่อนกว่าวัย*** 50 set 5600 บาท
15. Vit C collagen Platinum  ***วิตามินซีผสมคอลลาเจน ช่วยในการสร้างชั้นผิวให้แข็งแรง***
ช่วยเรื่องลดเลือน ริ้วรอย แผลเป็น จุดด่างดำ ช่วยให้ผิวขาวใส เพิ่มความชุ่มชื้นให้ผิว นิยมฉีดคู่กับกลูต้าไธโอน
เพื่อผิวเนียน กระจ่างใส ทั่วเรือนร่าง 10 set 1600 บาท
ชุด Perfect Save!!!
16. Vitacicol Forte P-3000 GOLD (USA) + Placenta Extracts Biocell พิเศษ 5200 บาท
17. Vitacicol Forte P-3000 GOLD (USA) + Biocell Collagen (Swiss)  พิเศษ 4700 บาท
18. NC24 Pure Crystalize Skin Whitening (Japan) + NC24 Collagen Extract (Japan) พิเศษ 3800 บาท
อาหารเสริมเพื่อผิวขาวใส
- Lypo nano max 1000 mg. ผิวขาว กระจ่างใส ชุ่มชื่น เนียนนุ่ม เม็ดละ 40 บาท
- TM Extra ผิวขาวใส อมชมพู ชุ่มขื่น ไร้จุดด่างดำ เม็ดละ 40 บาท
- Lypo Snow ปกป้องผิว ไม่กลัวแดด ผลัดเซลล์ผิวให้ขาวใส เม็ดละ 25 บาท
- Extra White ผิวเนียน สว่างใส มีออร่า วิ๊ง ๆ เม็ดละ 40 บาท
ยาทุกตัวเป็นของแท้ทั้งหมด เพราะดีเทลยานำเข้ามาเองโดยตรง
ทางร้านมีคลีนิกแนะนำให้ ไม่ต้องกลัวเรื่องการบริการ
ลูกค้าท่านใดสนใจสินค้าอื่น ๆ ที่ไม่ได้แสดงในเว็บไซต์
โทรมาถามได้ตลอดเวลา 086-3551430 ปันปัน
หรือดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่

??????
Guest

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top

- Similar topics